“मैं चाय वाला हूं, मैं ही चाय पिलाऊंगा” ; मदन राठोड पंतप्रधान मोदींबद्दल सांगितला रंजक किस्सा

Narendra Modi Birthday। पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या ७५ व्या वाढदिवसानिमित्त देशभरातून त्यांच्यावर अभिनंदन आणि शुभेच्छांचा वर्षाव होत आहे. पंतप्रधान मोदींचे लाखो समर्थक, ज्यात नेते आणि भाजप कार्यकर्ते आणि नागरिक यांचा समावेश आहे, त्यांच्या चांगल्या आरोग्यासाठी आणि दीर्घायुष्यासाठी प्रार्थना करत आहेत. दरम्यान, भाजपने “माय मोदी स्टोरी” नावाची सोशल मीडिया मोहीम सुरू केली आहे, ज्यामध्ये नेते पंतप्रधान मोदींसोबतचे त्यांचे सर्वात संस्मरणीय क्षण शेअर करत आहेत. राजस्थान भाजपचे प्रमुख मदन राठोड यांनीही एक मनोरंजक गोष्ट शेअर केली.
व्हिडिओ रिलीज करताना मदन राठोड म्हणाले, “नरेंद्र मोदींसोबत वेळ घालवण्याच्या आम्हाला अनेक संधी मिळाल्या. ते संघटनेचे राष्ट्रीय महासचिव असतानाही आम्ही त्यांच्या कार्यालयाला भेट दिली. पालीतील अनेक व्यापारी आमच्यासोबत होते. जेव्हा मी त्या व्यापाऱ्यांसोबत नरेंद्र मोदींकडे गेलो तेव्हा त्यांनी विचारले, ‘तुम्हाला चहा आवडेल का?'”
“मैं चाय वाला हूं, मैं ही चाय पिलाऊंगा” Narendra Modi Birthday।
जेव्हा भाजपचे ज्येष्ठ नेते पुढे म्हणाले, “पुष्पराज भंडारी आमच्यासोबत होते आणि ते खूप खेळकर होते. नरेंद्र मोदींच्या प्रश्नाला उत्तर देताना ते म्हणाले, ‘हो, साहेब, मी पिईन.’ त्यावेळी कोणीही कर्मचारी नव्हता, म्हणून नरेंद्र मोदी उठले आणि पेंट्रीमध्ये गेले. त्यांनी स्वतः चहा बनवायला सुरुवात केली. मी धावत जाऊन म्हणालो, ‘असू दे, मी बनवतो.’ नरेंद्र मोदी म्हणाले, ‘नाही, नाही, मी चहा विक्रेता आहे, आणि मी तुम्हाला चहा वाढेन.'”
आदरणीय प्रधानमंत्री श्री नरेंद्र मोदी जी के साथ रहने के कई अवसर मिले। जब वे राष्ट्रीय महामंत्री संगठन थे, तब हम उनके कार्यालय में गए थे। उस समय पाली के कई व्यापारी भी हमारे साथ थे।
#MyModiStory pic.twitter.com/s4byJTJwD4
— Madan Rathore (@madanrrathore) September 16, 2025
त्यांनी सांगितले की त्यांच्यासोबत आठ व्यापारी होते आणि पंतप्रधान मोदी सर्वांना चहा वाढवतात. त्यापैकी भंवरलाल नाटा अजूनही नरेंद्र मोदींची स्तुती करतात आणि अभिमानाने त्यांच्या मित्रांना सांगतात की पंतप्रधान मोदींनी स्वतः चहा बनवला आणि त्यांना वाढवला. त्यांना अजूनही अभिमान आहे.
मदन राठोडकडून पंतप्रधान मोदींचे अभिनंदन Narendra Modi Birthday।
दुसरा व्हिडिओ शेअर करताना मदन राठोड यांनी पंतप्रधान मोदींना वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देत म्हटले की, “पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांना ७५ व्या वाढदिवसानिमित्त शुभेच्छा.” तुम्हाला खूप खूप शुभेच्छा. आम्ही तुम्हाला हजार वर्षांच्या आयुष्याच्या शुभेच्छा देतो आणि तुम्ही या देशात आणलेली प्रतिष्ठा वाढवत राहा. सामान्य माणसाचे जीवनमान सुधारण्यासाठी तुम्ही सुचवलेल्या योजना आणखी मजबूत होवोत. तुमच्या नेतृत्वाखाली आपला देश प्रगती करत राहो. देशाला स्वावलंबी बनवण्यासाठी तुम्ही सुचवलेल्या योजना फलदायी ठरोत. तुम्हाला खूप खूप शुभेच्छा.”





