सुप्रिया सुळेंनी कुटुंबीयांसह केले मतदान ; ‘त्या’ ऑडिओ क्लिप प्रकरणातील सर्व आरोप फेटाळले

Maharashtra Assembly Election 2024 । मागच्या एका महिन्यापासून राज्यामध्ये विधानसभा निवडणुकीच्या प्रचाराची रणधुमाळी सुरु होती. सोमवारी प्रचाराच्या तोफा थंडावल्या. तर आज बुधवारी मतदान प्रक्रिया पार पडत आहे. राज्यातील २८८ मतदारसंघांमध्ये मतदान होत असून यावेळच्या मतदानाला किती प्रतिसाद मिळतो हे पाहाणं महत्त्वाचं आहे. दरम्यान, लोकशाहीच्या या उत्सवाचा भाग राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्ष (शरद पवार) च्या खासदार सुप्रिया सुळे देखील झाल्या. त्यांनी त्यांच्या कुटुंबीयांसह आज सकाळी मतदान केले. बारामती विधानसभा मतदारसंघातून राष्ट्रवादी काँग्रेसने उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांना तर राष्ट्रवादी काँग्रेसने युगेंद्र पवार यांना उमेदवारी दिली आहे.
#WATCH | NCP-SCP MP Supriya Sule along with her family show their inked fingers after casting a vote for #MaharashtraAssemblyElections2024
NCP has fielded Deputy CM Ajit Pawar and NCP-SCP has fielded Yugendra Pawar from the Baramati Assembly constituency. pic.twitter.com/x22KuN8OEI
— ANI (@ANI) November 20, 2024
खासदार सुप्रिया सुळे यांनी मतदान केल्यानंतर राज्यातील जनतेला उत्स्फूर्तपणे मतदान करण्याचे आवाहन केले आहे. दरम्यान , सुप्रिया सुळे आणि नाना पटोले यांची एक ऑडिओ क्लिप व्हायरल झाली आहे, याविषयी बोलताना, सुप्रिया सुळे यांनी, “काल या सर्व व्हॉईस रेकॉर्डिंग मीडियाने मला पाठवल्या होत्या. मी सर्वप्रथम पुण्याच्या आयुक्तांना फोन करून सांगितले की काही बनावट व्हिडिओ आहेत. या सर्व व्हॉईस नोट्स आणि संदेश खोट्या आणि बनावट असल्याची तक्रार मला सायबर क्राइमकडे करायची होती. सायबर क्राईम नंतर, भाजपच्या प्रवक्त्याने पत्रकार परिषद घेतली…त्यानंतर, मी आज सकाळी सुधांशू त्रिवेदीला फौजदारी मानहानीची नोटीस पाठवली आणि सुधांशू त्रिवेदीला उत्तर देण्यास तयार आहे त्याला पाहिजे त्या शहरात, त्याला पाहिजे असलेल्या कोणत्याही चॅनेलवर, ज्या वेळी तो मला कॉल करेल, मी येईन आणि मी त्याला उत्तर देईन, नाही. खोटे, सर्व आरोप खोटे आहेत, मला याबाबत काहीच माहिती नाही आणि म्हणूनच मी प्रथम सायबर क्राईमकडे तक्रार केली आणि बदनामीची नोटीस पाठवली”असल्याची माहिती यावेळी दिली.
विनोद तावडे यांच्यावरील पैसे वाटपाच्या आरोपांवर राष्ट्रवादी-एससीपीच्या खासदार सुप्रिया सुळे म्हणाल्या, “हा एक अतिशय अस्वस्थ करणारा व्हिडिओ होता. विनोद तावडे हे केवळ राज्यातीलच नाही तर देशातील मोठे राजकारणी आहेत…”
आपल्या आणि नाना पटोले यांच्यावरील आरोपांबाबत अजित पवारांच्या वक्तव्यावर राष्ट्रवादी-एससीपीच्या खासदार सुप्रिया सुळे म्हणाल्या, “ते अजित पवार आहेत, ते काहीही बोलू शकतात. ‘राम कृष्ण हरी’…” असे म्हणत त्यांनी हात जोडले.





