आमिर खान लवकरच करणार ‘गजनी 2’ची घोषणा

मुंबई – बॉलिवूडचा मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमिर खानचे अनेक चित्रपट एकापाठोपाठ एक फ्लॉप होत आहेत. नुकताच प्रदर्शित झालेल्या ‘लाल सिंह चढ्ढा’ने बॉक्स ऑफिसवर खराब कामगिरी केली, तर त्याआधी ‘ठग्स ऑफ हिंदोस्तान’नेही आमिरच्या चाहत्यांची निराशा केली. या फ्लॉप चित्रपटांनंतर आमिर बॅकफूटवर आला असून त्याने सध्या अभिनयातून ब्रेक घेतला आहे. दरम्यान, आता बातमी येत आहे की, आमिर त्याच्या ‘गजनी’ या सुपर-डुपर हिट चित्रपटाच्या सिक्वेलमध्ये काम करणार आहे.
आमिर खान सध्या अल्लू अर्जुनचे वडील आणि साऊथ सिनेसृष्टीतील मोठा चित्रपट निर्माते अल्लू अरविंद यांच्यासोबत एका प्रोजेक्टवर काम करत आहे. चित्रपट निर्माते अल्लू अरविंद यांनीही ‘गजनी 2’ संदर्भात आमिर खानसोबत एक कल्पना शेअर केली आहे.
आमिर खानचा ‘गजनी’ हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर बंपर हिट ठरला. चित्रपटासोबतच उद्योगपती संजय सिंघानियाच्या अभिनेत्याच्या व्यक्तिरेखेनेही सर्वांची मने जिंकली. संजय सिंघानियाच्या या व्यक्तिरेखेला पुढे घेऊन निर्माता अल्लू अरविंद ‘गजनी 2’ ची भूमिका साकारत आहेत. जर सर्व काही ठीक झाले तर निर्माते लवकरच याबाबत मोठी घोषणा करू शकतात.





