Sonakshi Sinha: महिला दिनी सोनाक्षी सिन्हाच्या ‘जटाधारा’ चित्रपटाचे पोस्टर रिलीज, अभिनेत्री दिसली रौद्र रूपात

Sonakshi Sinha: बॉलिवूड अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हा सध्या तिच्या जटाधारा या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. या चित्रपटातून सोनाक्षी सिन्हा तेलुगू चित्रपटसृष्टीत पदार्पण करणार आहे. तिच्या पहिल्या तेलुगू चित्रपट जटाधारा चे फर्स्ट लूक पोस्टर आज 8 मार्च रोजी रिलीज करण्यात आले. महिला दिनानिमित्त झी स्टुडिओने अभिनेत्रीच्या फर्स्ट लूकचे पोस्टर शेअर केले आहे, ते पोस्टर पाहून चाहते खूपच उत्सुक आहेत.
चित्रपटाच्या पोस्टरसोबतच्या कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे, “हा महिला दिन, जटाधारामध्ये शक्ती आणि धैर्याचे प्रतीक उदयास येत आहे. सोनाक्षी सिन्हा, तुझे स्वागत आहे.”
सोनाक्षी सिन्हाचा लूक कसा आहे?
महिला दिनानिमित्त सोनाक्षी सिन्हाच्या चाहत्यांना एक खास भेट मिळाली आहे. बऱ्याच दिवसांनी ती व्यंकट कल्याण दिग्दर्शित जटाधारा या चित्रपटात दिसणार आहे. आज तिच्या चित्रपटाचा फर्स्ट लूक रिलीज करण्यात आला. पोस्टरमध्ये तिचे फक्त केस विस्कटलेले आहेत, डोळ्यात राग दिसत आहे आणि तिने हातात दागिने घातले आहेत. सोनाक्षीचा फर्स्ट लूक खूपच अप्रतिम आहे. जटाधारा हा सुपरनॅचरल थ्रिलर चित्रपट आहे.
View this post on Instagram
चित्रपटाचे शूटिंग कधी सुरू झाले?
जटाधारा या चित्रपटाचे शूटिंग 14 फेब्रुवारीपासून हैदराबादमध्ये सुरू झाले होते, ज्यामध्ये अनेक बड्या कलाकारांनी भाग घेतला होता. जटाधारा चित्रपटाचे दिग्दर्शन व्यंकट कल्याण करत आहेत. चित्रपटात सुधीर बाबू आणि सोनाक्षी सिन्हा मुख्य भूमिकेत आहेत. उमेश केआर बन्सल, प्रेरणा अरोरा, अरुणा अग्रवाल आणि झी स्टुडिओचे शिवीन नारंग हे या मोठ्या प्रकल्पाची निर्मिती करत आहेत.
या चित्रपटात शेवटचे पाहिले –
सोनाक्षी सिन्हा नुकतीच संजय लीला भन्साळी यांच्या नेटफ्लिक्स मालिका हीरामंडीमध्ये दिसली होती. आगामी प्रोजेक्ट्समध्ये ‘निकिता रॉय अँड द बुक ऑफ डार्कनेस’चा समावेश आहे, पण त्याची रिलीज डेट अजून ठरलेली नाही.





