“राज्यातील मविआ सरकार पाडण्यात कोणाचा हात होता?” ; अजित पवारांच्या ‘त्या’ विधानावरून संजय राऊतांचे मोठे वक्तव्य

Sanjay Raut on Ajit Pawar । महाराष्ट्र विधानसभा निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर,राष्ट्रवादी काँग्रेस नेते आणि उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांच्या मविआ सरकार का पडले याची माहिती दिली होती. त्यांच्या याच विधानावर ठाकरे गटाचे खासदार संजय राऊत यांनी प्रतिक्रिया दिली आहे. ते म्हणाले की, “शरद पवारांचे नाव सोडा. देवेंद्र फडणवीस आणि शरद पवार यांची ही भेट कधीच झाली नसून, गौतम अदानी, अमित शहा, अजित पवार, प्रफुल्ल पटेल यांच्या भेटी वारंवार होत आहेत.” असेही त्यांनी यावेळी म्हटले.
महाराष्ट्र सरकारला पाडण्यात गौतम अदानी यांचा हात असल्याचे संजय राऊत म्हणाले. एवढेच नाही तर नरेंद्र मोदी अमित शहा आणि फडणवीस यांचाही हात असल्याचेही त्यांनी म्हटले आहे. यासंदर्भात अजित पवार यांनी सर्वात मोठा खुलासा केला आहे. या सभेत ते स्वत: सहभागी होते, म्हणूनच महाराष्ट्रात हा लढा सुरू आहे, गौतम अदानी विरुद्ध हा लढा सुरू आहे, असा उद्योगपती जो सरकार पाडतो, जो आमदार आणि संसद विकत घेतो, छत्रपती शिवाजीच्या हातात अशा गौतम अदानींचा हा संघर्ष आणि लढा चालूच आहे जेणेकरून महाराज महाराष्ट्रात जाऊ नयेत.
एकनाथ शिंदे भ्याड Sanjay Raut on Ajit Pawar ।
एकनाथ शिंदे यांच्याबाबत ते म्हणाले की, त्यांच्यात हिंमत नाही, हे भित्रे लोक आहेत, घाबरून पळून गेले, या भ्याड लोकांना हिंमत म्हणतात. ते कसे पळून गेले ते शब्दकोशात पहा. एकनाथ शिंदे यांच्यासोबत असलेले ४० जण ईडी आणि सीबीआयच्या भीतीने पळून गेले. त्यापैकी 20 जणांवर ईडी आणि सीबीआयचे खटले होते, त्यापैकी निम्मे तुरुंगात जाणार होते. यादी हवी असेल तर किरीट सोमय्या यांच्याकडून घ्या.
ईडीच्या कार्यालयात जाऊन यादी मिळवा, Sanjay Raut on Ajit Pawar ।
ईडीच्या कार्यालयात जाऊन यादी मिळवा, एकनाथ शिंदेंपासून ते भावना गवळी, यशवंत जाधव, प्रताप सरनाईक, आणखी किती नावं हवी आहेत या सर्वांवर, दोघांना अटक झाली, हे लोक हरामी आहेत. ते घाबरून पळून गेले आणि धैर्याबद्दल बोलूया, कोणते धैर्य दाखवले? मला सांगा आजपर्यंत जे काही एकनाथ शिंदे यांनी केले ते पैशाच्या आणि व्यवस्थापनाच्या जोरावर केले आहे.
याशिवाय जोगेश्वरी वादावर ते म्हणाले की, महिनाभर असेच होत राहील, हे लोक महिलांसाठी पैसे वाटून घेत आहेत, आमचे शिवसैनिक महिलांसाठी वास्तूत आहेत, त्यांनी तिथे जाऊन छापा टाकला तर निवडणूक आयोग आणि त्यांचे निरीक्षकांनी हा मुद्दा गांभीर्याने घ्यावा.





