पॉर्नोग्राफी प्रकरणात अडकलेले राज कुंद्रा करणार चित्रपटसृष्टीत पदार्पण

मुंबई – गेल्या वर्षी एका पोर्नोग्राफी प्रकरणात अडकलेला आणि 64 दिवस तुरुंगात घालवलेला राज कुंद्रा आता अभिनय क्षेत्रात पदार्पण करत आहे. राज यांनी गेल्या महिन्यात मुंबईत ‘UT No 69′ या चित्रपटाचे शूटिंग पूर्ण केले आहे.
मुंबईतील मीरा रोड येथील डब्बा फॅक्टरी हे शूटिंग लोकेशन होते. चित्रपटाचे शीर्षक आर्थर रोड जेलच्या बॅरेक्सशी संबंधित आहे, जिथे राज कुंद्रा कैदी म्हणून ठेवण्यात आले होते. अवघ्या 18 दिवसांत चित्रपटाचे शूटिंग पूर्ण झाले. आता ते OTT प्लॅटफॉर्म प्राइम व्हिडिओवर विकण्याची तयारी सुरू आहे.
“राज कुंद्राने चित्रपटात स्वत:ची भूमिका साकारली आहे. आर्थर रोड तुरुंगात असताना त्याच्यासोबत काय झाले, हे चित्रपटाच्या कथेत मांडले आहे. चित्रपटाचे शूटिंग गुपचूप करण्यात आले आहे. चित्रपटात दुय्यम कलाकारांमध्ये कोणत्याही स्टारचा समावेश नाही. कारण चित्रपटाच्या शूटिंगची फारशी चर्चा होत नाही आहे.’
संपूर्ण कलाकार आणि क्रू देखील तेच आहेत ज्यांनी फक्त एक किंवा दोन मोठे चित्रपट केले आहेत. द बिगर पिक्चर असे या बॅनरचे नाव आहे. दिग्दर्शन शाहनवाज अली यांचे आहे. त्याचबरोबर कला दिग्दर्शन नीरज कुमार सिंग यांनी केले आहे. डब्बा कारखान्याचे त्यांनी आर्थर रोड जेलमध्ये रूपांतर केले आहे.
काय आहे पॉर्न रॅकेट प्रकरण?
गेल्या वर्षी राज कुंद्रावर पॉर्न फिल्म बनवल्याचा आरोप झाला होता. या प्रकरणी मुंबई पोलिसांनी राज कुंद्रासह 10 जणांवर कारवाई करण्यात आली. राजच्या अटकेपूर्वी फेब्रुवारी 2021 मध्ये या प्रकरणात 5 जणांना अटक करण्यात आली होती. हे आरोपी पॉर्न फिल्म्स बनवायचे आणि फिल्म्स आणि वेब सिरीजमध्ये काम देण्याचे आमिष दाखवून लोकांची फसवणूक करायचे.





