Maharashtra Politics : राज्याचा गृहमंत्री ‘पांडू हवालदार’ झाला; महाराष्ट्राला पूर्णवेळ गृहमंत्री द्या : हर्षवर्धन सपकाळ
Maharashtra Politics : बॉलिवूड अभिनेता टायगर श्रॉफच्या गाडीवर झालेल्या हल्ल्याच्या खळबळजनक घटनेनंतर राज्यातील ढासळलेल्या कायदा आणि सुव्यवस्थेचा मुद्दा पुन्हा एकदा ऐरणीवर आला आहे.
Maharashtra Politics : अभिनेता टायगर श्रॉफच्या गाडीवरील हल्ल्याच्या घटनेनंतर राज्यातील कायदा आणि सुव्यवस्थेचा मुद्दा पुन्हा ऐरणीवर आला आहे. या घटनेच्या पार्श्वभूमीवर काँग्रेस प्रदेशाध्यक्ष हर्षवर्धन सपकाळ यांनी महायुती सर कारवर जोरदार टीका केली. “राज्याचा गृहमंत्री ‘पांडू हवालदार’ झाला आहे,” अशी बोचरी टिप्पणी करत त्यांनी महाराष्ट्राला पूर्णवेळ गृहमंत्री देण्याची मागणी केली. (Maharashtra Politics)
अकोला येथे बोलताना सपकाळ यांनी राज्यातील सुरक्षा व्यवस्थेवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले. राज्यात अंतर्गत गँगवॉर सुरू असल्याचा आरोप करत सरकारला कायदा आणि सुव्यवस्थेचे गांभीर्य नसल्याचे ते म्हणाले. (Maharashtra Politics)
कायदा-सुव्यवस्थेवरून सरकारवर निशाणा
राज्यातील नागरिकांच्या सुरक्षिततेबाबत चिंता व्यक्त करत सपकाळ यांनी सरकारच्या कारभारावर टीका केली. टायगर श्रॉफच्या गाडीवरील हल्ल्याच्या घटनेमुळे राज्यातील सुरक्षा व्यवस्थेचा प्रश्न पुन्हा चर्चेत आला असून, अशा घटनांमुळे कायदा-सुव्यवस्थेबाबत प्रश्न निर्माण होत असल्याचे त्यांनी अधोरेखित केले. (Maharashtra Politics)
पूर्णवेळ गृहमंत्र्यांची मागणी
राज्यात कायदा आणि सुव्यवस्था राखण्यासाठी सरकारने या विषयाकडे गांभीर्याने लक्ष द्यावे, अशी मागणी सपकाळ यांनी केली. महाराष्ट्राला पूर्णवेळ गृहमंत्री मिळावा, अशी भूमिका त्यांनी मांडली. (Maharashtra Politics)
दरम्यान, सपकाळ यांच्या आरोपांवर राज्य सरकारकडून काय प्रतिक्रिया दिली जाते, तसेच टायगर श्रॉफच्या गाडीवरील हल्ल्याच्या प्रकरणात पुढे काय कारवाई होते, याकडे लक्ष लागले आहे. (Maharashtra Politics)


