Raveena Tandon: रवीना टंडनच्या आईच्या घरी २५ लाखांची चोरी; विश्वासू महिलेवरच आरोप
Raveena Tandon पोलिसांच्या प्राथमिक तपासानुसार, या विश्वासाचाच गैरफायदा घेत आरोपी महिलेने घरातील तिजोरीवर डोळा ठेवला. तिने तिजोरी फोडून सोन्याचे आणि हिऱ्यांचे मौल्यवान दागिने तसेच दोन महागडी घड्याळे चोरल्याचा आरोप आहे. चोरीची घटना उघडकीस आल्यानंतर कुटुंबीयांना मोठा धक्का बसला.

Raveena Tandon: बॉलिवूड अभिनेत्री रवीना टंडन यांच्या कुटुंबाशी संबंधित एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे. रवीना टंडन यांच्या आईच्या घरातून सुमारे २५ लाख रुपये किमतीचे दागिने आणि महागडी घड्याळे चोरीला गेल्याची माहिती समोर आली आहे. या प्रकरणात पोलिसांनी एका ४७ वर्षीय महिलेला अटक केली असून, ती अनेक वर्षांपासून टंडन कुटुंबाच्या विश्वासातील व्यक्ती असल्याचे सांगितले जात आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार, आरोपी महिलेचे नाव रशी छाब्रिया आहे. ती २०२० पासून टंडन कुटुंबाच्या संपर्कात होती. विशेष म्हणजे, रवीना टंडन यांच्या आईची देखभाल करण्यासाठी ती नियमितपणे त्यांच्या घरी ये-जा करत होती. घरातील सदस्यांशी तिचे चांगले संबंध निर्माण झाले होते. त्यामुळे कुटुंबीयांचा तिच्यावर पूर्ण विश्वास होता.
पोलिसांच्या प्राथमिक तपासानुसार, या विश्वासाचाच गैरफायदा घेत आरोपी महिलेने घरातील तिजोरीवर डोळा ठेवला. तिने तिजोरी फोडून सोन्याचे आणि हिऱ्यांचे मौल्यवान दागिने तसेच दोन महागडी घड्याळे चोरल्याचा आरोप आहे. चोरीची घटना उघडकीस आल्यानंतर कुटुंबीयांना मोठा धक्का बसला. (Raveena Tandon)
कुटुंबीयांना सुरुवातीला तिजोरीशी छेडछाड झाल्याचे दिसून आले. त्यानंतर त्यांनी तिजोरीची तपासणी केली असता अनेक मौल्यवान वस्तू गायब असल्याचे लक्षात आले. दागिने आणि घड्याळे हरवल्याचे स्पष्ट झाल्यानंतर त्यांनी घरात येणाऱ्या-जाणाऱ्या व्यक्तींबाबत चौकशी सुरू केली.
यावेळी संशयाच्या आधारावर आरोपी महिलेलाही विचारणा करण्यात आली. मात्र तिने सुरुवातीला आपण कोणतीही चोरी केली नसल्याचे सांगत सर्व आरोप फेटाळून लावले. त्यामुळे कुटुंबीय अधिक सतर्क झाले आणि त्यांनी थेट पोलिसांकडे धाव घेतली.

Raveena Tandon: रवीना टंडनच्या आईच्या घरी २५ लाखांची चोरी; विश्वासू महिलेवरच आरोप
तक्रार दाखल झाल्यानंतर पोलिसांनी तपास सुरू केला. चौकशीदरम्यान अनेक महत्त्वाचे पुरावे समोर आले. त्यानंतर पोलिसांनी रशी छाब्रिया हिला अटक केली. तपासात चोरीतील काही महागडी घड्याळे पोलिसांनी जप्त केली आहेत. मात्र, उर्वरित सोन्या-हिऱ्याचे दागिने अद्याप सापडले नसून त्यांचा शोध सुरू आहे. (Raveena Tandon)
या घटनेमुळे “विश्वास ठेवावा तरी कोणावर?” असा प्रश्न अनेकांच्या मनात निर्माण झाला आहे. अनेक वर्षे घरात ये-जा करणारी आणि कुटुंबातील सदस्यांची काळजी घेणारी व्यक्तीच चोरीच्या आरोपात अटक झाल्याने सर्वांनाच धक्का बसला आहे. (Raveena Tandon)
पोलिसांनी सांगितले की, आरोपी महिला बराच काळ घरात वावरत असल्यामुळे तिला घरातील व्यवस्था, मौल्यवान वस्तू आणि तिजोरीची माहिती होती. त्यामुळे चोरीची योजना आखणे तिच्यासाठी सोपे झाले असावे, असा प्राथमिक अंदाज व्यक्त केला जात आहे.
सध्या जुहू पोलीस या प्रकरणाचा सखोल तपास करत आहेत. चोरीतील उर्वरित दागिने कुठे आहेत, ते विकले गेले आहेत का, तसेच या प्रकरणात आणखी कोणाचा सहभाग आहे का, याचाही शोध घेतला जात आहे.
दरम्यान, या घटनेमुळे मनोरंजन क्षेत्रासह चाहत्यांमध्येही मोठी चर्चा रंगली आहे. विश्वासातील व्यक्तीकडूनच फसवणूक झाल्याचा आरोप समोर आल्याने या प्रकरणाने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले आहे.





