Agra-Lucknow Expressway: उत्तरप्रदेशात भीषण अपघात ! बस उलटून ६ जणांचा जागीच मृत्यू, २१ जण जखमी
Agra-Lucknow Expressway: उत्तर प्रदेशातील उन्नाव जिल्ह्यात आज सकाळी एक भीषण अपघात झाला. उन्नावच्या आग्रा-लखनौ द्रुतगती मार्गावर एक डबल-डेकर बस उलटल्याची धक्कादायक घटना घडली.

Agra-Lucknow Expressway: उत्तर प्रदेशातील उन्नाव जिल्ह्यात आज सकाळी एक भीषण अपघात झाला. उन्नावच्या आग्रा-लखनौ द्रुतगती मार्गावर एक डबल-डेकर बस उलटल्याची धक्कादायक घटना घडली. या अपघातात एका उपनिरीक्षक आणि एका कैद्यासह सहा जणांचा मृत्यू झाला, तर २१ प्रवासी गंभीर जखमी झाले. तीन हवालदारही गंभीर जखमी झाले आहेत.
चालकाला डुलकी लागल्याने हा अपघात झाला. अपघातानंतर, डबल-डेकर बसने डिव्हायडर तोडून ती विरुद्ध दिशेच्या लेनमध्ये उलटली. माहिती मिळताच, यूपीईआयडीए आणि पोलिसांची पथके घटनास्थळी दाखल झाली आणि त्यांनी बचावकार्य सुरू केले.
गंभीर जखमींना लखनौ ट्रॉमा सेंटरमध्ये दाखल Agra-Lucknow Expressway:
उन्नावचे जिल्हाधिकारी घनश्याम मीना आणि पोलीस अधीक्षक जयप्रकाश सिंग हेही घटनास्थळी पोहोचले. मृतांचे मृतदेह शवविच्छेदनासाठी पाठवण्यात आले आहेत. गंभीर जखमींना लखनौ ट्रॉमा सेंटरमध्ये उपचारासाठी दाखल करण्यात आले आहे.
अपघातात उपनिरीक्षक आणि कैद्याचा मृत्यू
आज पहाटे ४ वाजण्याच्या सुमारास चालकाला अचानक झोप लागल्याने हा अपघात झाला. या अपघातात उपनिरीक्षक रामजी राम आणि कैदी छत्रपाल सिंग तोमर यांच्यासह सहा जणांचा मृत्यू झाला. इतर एकवीस जण जखमी झाले.
जखमींमध्ये तीन हवालदारांचा समावेश आहे. हे तीन हवालदार आणि मृत उपनिरीक्षक बिहारमधील सिवान जिल्ह्यातील पोलीस लाइन्समध्ये तैनात होते. ते कैदी छत्रपालच्या साक्षीसाठी मदत करण्यासाठी गुरुग्रामला गेले होते आणि सिवानला परत येत होते.
मृतांची नावे जाहीर Agra-Lucknow Expressway:
मृतांमध्ये विजय गुप्ता, रवी वरुण, सूरज जमलाल, पल्लव कुमार, रामजी राम आणि छत्रपाल सिंग तोमर यांचा समावेश आहे. त्यांचे मृतदेह उन्नाव येथील शवागारात पाठवण्यात आले आहेत. गंभीर जखमी झालेल्या एकवीस जणांना उपचारासाठी लखनौ येथील ट्रॉमा सेंटरमध्ये दाखल करण्यात आले आहे. बिंदू देवी नावाच्या एका महिलेला किरकोळ दुखापत झाली असून प्रथमोपचारानंतर तिला घरी सोडण्यात आले आहे.
बहुतांश प्रवासी बिहारचे
समोर आलेल्या माहितीनुसार, डबल-डेकर बसमध्ये ३० हून अधिक प्रवासी होते, त्यापैकी बहुतांश बिहारचे होते. औरस सीएचसीचे प्रभारी अनूप तिवारी यांनी सांगितले की, या अपघातात ६ जणांचा मृत्यू झाला असून २१ जण गंभीर जखमी झाले आहेत.






